Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003

Mon, 29/01/2024 - 15:22

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003 là một sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế. Dây có độ suy hao thấp, SNR cao, tuổi thọ lâu dài, phù hợp cho các ứng dụng mạng tốc độ cao.

Thông tin sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003
  • Loại cáp: Singlemode
  • Loại sợi: OM4
  • Chiều dài: 3m
  • Kết nối: FC/PC
  • Kích thước đường kính sợi: 9/125mm
  • Kích thước vỏ dây: 2mm
  • Màu sắc: Cam
  • Nhà sản xuất: Panduit
  • Bảo hành: 1 năm

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003

Thông số kỹ thuật

  • Tiêu chuẩn: IEC 60793-1-2011, ISO/IEC 11801-1:2011, TIA-568-C.3-1
  • Tốc độ truyền dữ liệu: 10GBASE-SR4, 40GBASE-SR4, 100GBASE-SR4
  • Độ suy hao: <0.2dB/m
  • SNR: >40dB
  • Tuổi thọ: 25 năm
  • Ứng dụng
  • Mạng LAN nội bộ
  • Mạng truyền hình
  • Mạng dữ liệu tốc độ cao

Cấu tạo của dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003

Cấu tạo của dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003 như sau:

Lõi sợi quang

Lõi sợi quang của dây nhảy này được làm từ thủy tinh silicat có đường kính 9/125mm. Lõi sợi quang được sản xuất theo tiêu chuẩn ITU-T G.652.D, có khả năng truyền dẫn dữ liệu ở tốc độ 40Gbps và 100Gbps.

Chất đệm

Chất đệm của dây nhảy này được làm từ nhựa epoxy. Chất đệm có tác dụng bảo vệ lõi sợi quang khỏi các tác động của môi trường, chẳng hạn như nhiệt độ, độ ẩm, va đập,...

Lớp vỏ bọc

Lớp vỏ bọc của dây nhảy này được làm từ nhựa LSZH. Nhựa LSZH là loại nhựa không dẫn điện, có khả năng chống cháy và chịu nhiệt cao. Lớp vỏ bọc có đường kính 2mm, giúp bảo vệ toàn bộ sợi quang khỏi các tác động của môi trường.

Chùm sợi quang

Chùm sợi quang của dây nhảy này được làm từ nhựa epoxy. Chùm sợi quang có tác dụng kết nối giữa lõi sợi quang và đầu nối.

Đầu nối quang

Đầu nối quang của dây nhảy này có loại FC/PC. Đầu nối FC/PC được sử dụng phổ biến trong các ứng dụng mạng tốc độ cao. Đầu nối này có khả năng kết nối chặt chẽ với thiết bị mạng, giúp truyền dẫn dữ liệu ổn định và hiệu quả.

Với cấu tạo chất lượng cao, dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003 đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế, phù hợp cho các ứng dụng mạng tốc độ cao.

Địa chỉ mua hàng chính hãng chất lượng cao

Hào Phú là nhà phân phối sản phẩm của Panduit chính hãng, cam kết chất lượng cao, bảo hành theo nhà sản xuất. Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận tư vấn và báo giá chi tiết.

=========

CÔNG TY TNHH KINH DOANH HÀO PHÚ

Địa chỉ: Lầu 1. Số 170-170Bis Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1 , TP HCM, Việt Nam

Hotline: 0936.834.795 - 0888.743.258 - 0888.743.258

Mail: sales1@haophu.com.vn - info@haophu.com.vn

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003
Cảm ơn bạn đã đánh giá
0 Sao 0 Đánh giá
0/0
Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003 là một sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế.
Cùng lĩnh vực