Tin tức

Dây nhảy mạng Patch Cord PANDUIT Cat 6 U/UTP Dài 1M NKU6PC1MBU

Mon, 26/02/2024  22

Dây nhảy mạng Patch Cord PANDUIT Cat 6 U/UTP Dài 1M NKU6PC1MBU là sản phẩm chất lượng cao, hỗ trợ truyền tải dữ liệu tốc độ cao, ổn định và chống nhiễu tốt. Sản phẩm được tin dùng bởi các nhà thầu mạng, doanh nghiệp và người dùng cá...

Xem thêm

Dây nhảy mạng Patch Cord PANDUIT Cat 6A U/UTP Dài 1M NKU6APC1MBU

Mon, 26/02/2024  39

Tăng tốc mạng của bạn với dây nhảy mạng Patch Cord PANDUIT Cat 6A U/UTP Dài 1M NKU6APC1MBU! Cáp nhảy mạng Cat 6A này hỗ trợ truyền tải dữ liệu tốc độ cao lên đến 10Gbps, hoàn hảo cho các ứng dụng mạng Gigabit Ethernet.

Xem thêm

Patch panel cho cáp mạng 48 ports Panduit NKFPL48

Mon, 26/02/2024  27

Patch panel cho cáp mạng 48 ports Panduit NKFPL48 là thiết bị dùng để quản lý và kết nối cáp mạng trong hệ thống mạng. Sản phẩm được thiết kế dạng module linh hoạt, cho phép sử dụng số lượng cổng tùy theo nhu cầu và tháo lắp dễ dàng....

Xem thêm

Patch panel cho cáp mạng 24 ports Panduit NKFPL24

Mon, 26/02/2024  24

Bạn muốn tìm một giải pháp giúp sắp xếp các dây cáp gọn gàng, ngăn nắp? Patch panel Panduit NKFPL24 chính là sản phẩm dành cho bạn!

Xem thêm

Mặt nạ ổ cắm mạng RJ45 Panduit 2 cổng NK2FIWY

Thu, 22/02/2024  53

Mặt nạ ổ cắm mạng RJ45 Panduit 2 cổng NK2FIWY là sản phẩm chất lượng cao, có thiết kế đẹp mắt và dễ dàng sử dụng. Sản phẩm giúp bảo vệ các cổng mạng khỏi bụi bẩn và tăng tính thẩm mỹ cho hệ thống mạng.

Xem thêm

Mặt nạ ổ cắm mạng RJ45 Panduit 1 cổng NK1FIWY

Thu, 22/02/2024  41

Tăng cường hiệu quả và tính thẩm mỹ cho hệ thống mạng của bạn với mặt nạ ổ cắm mạng RJ45 Panduit 1 cổng NK1FIWY.

Xem thêm

Cáp quang Panduit Singlemode OS2 12 cores FLKL906

Thu, 22/02/2024  33

Cáp quang Panduit Singlemode OS2 12 cores FLKL906 là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng truyền dẫn dữ liệu tốc độ cao và ổn định trong mạng viễn thông, hệ thống camera giám sát, hệ thống báo cháy, hệ thống điều khiển và các ứng dụng k...

Xem thêm

Cáp quang Panduit Singlemode OS2 6 cores FLKL906

Thu, 22/02/2024  26

Cáp quang Panduit Singlemode OS2 6 cores FLKL906 là lựa chọn hoàn hảo cho hệ thống mạng tốc độ cao và truyền tải dữ liệu xa. Với 6 lõi quang singlemode OS2, cáp cung cấp khả năng truyền tải dữ liệu mạnh mẽ, ổn định và an toàn

Xem thêm

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003

Mon, 29/01/2024  88

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM4 3m NKFPXELLLSM003 là một sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế. Dây có độ suy hao thấp, SNR cao, tuổi thọ lâu dài, phù hợp cho các ứng dụng mạng tốc độ cao.

Xem thêm

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003

Mon, 29/01/2024  79

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003 là một sản phẩm chất lượng cao, được sản xuất bởi hãng Panduit. Sản phẩm có độ suy hao thấp, đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt. Đây là một lựa chọn phù hợp cho...

Xem thêm

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OS2 3m NKFP92ELLLSM003

Mon, 29/01/2024  90

Dây nhảy quang Panduit Singlemode OS2 3m NKFP92ELLLSM003 được làm từ sợi quang OS2 chất lượng cao, đảm bảo truyền dẫn tín hiệu quang ổn định và hiệu quả.

Xem thêm

Dây Pigtail đấu nối sợi quang 1 core Multimode OM4 NKFPZ1BN1NNM001 Panduit

Wed, 24/01/2024  99

Dây Pigtail đấu nối sợi quang 1 core Multimode OM4 NKFPZ1BN1NNM001 Panduit là một loại dây quang nhỏ gọn, được sử dụng để kết nối các thiết bị quang như Switch, Router, SFP Module,... với các sợi quang. Dây được thiết kế với 1 core sợi quang Multimode...

Xem thêm