Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003

Mon, 29/01/2024 - 15:38

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003 là một sản phẩm chất lượng cao, được sản xuất bởi hãng Panduit. Sản phẩm có độ suy hao thấp, đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt. Đây là một lựa chọn phù hợp cho các ứng dụng mạng quang.

Thông tin sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003
  • Mã sản phẩm: NKFPX2ELLLSM003
  • Hãng sản xuất: Panduit
  • Kiểu sợi: Singlemode
  • Tiêu chuẩn sợi: OM3
  • Chiều dài: 3m
  • Kiểu đầu nối: LC Duplex
  • Vỏ bọc: LSZH
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Khối lượng: 0,2 kg
  • Kích thước: 3000 x 20 x 20 mm

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003

Thông số kỹ thuật

  • Đường kính sợi: 9/125µm
  • Đường kính lõi: 50µm
  • Trở kháng sóng: 16,5 Ω
  • Tỷ lệ tổn thất: ≤0,3 dB/m
  • Tỷ lệ suy hao phản xạ: ≤45 dB

Ứng dụng

  • Kết nối giữa các thiết bị quang mạng
  • Kết nối giữa các thiết bị mạng với nhau
  • Sử dụng trong các hệ thống mạng LAN, WAN, FTTH,...

Giá bán

Giá bán của dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003 dao động từ 150.000đ đến 200.000đ tùy theo nhà cung cấp.

Lưu ý

Khi sử dụng dây nhảy quang, cần lưu ý các vấn đề sau:

  • Chọn đúng loại dây nhảy quang phù hợp với loại sợi quang và tiêu chuẩn của thiết bị.
  • Sử dụng đúng kỹ thuật để kết nối dây nhảy quang với thiết bị.
  • Bảo quản dây nhảy quang ở nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp.

Cấu tạo của dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003

Sợi quang

Sợi quang được làm từ thủy tinh hoặc nhựa có độ tinh khiết cao. Sợi quang có cấu tạo gồm hai lớp chính là lõi và vỏ bọc. Lõi là lớp truyền dẫn ánh sáng, có đường kính nhỏ hơn đường kính vỏ bọc. Vỏ bọc có tác dụng bảo vệ lõi sợi quang khỏi các tác động bên ngoài.

Đầu nối quang

Đầu nối quang là thành phần kết nối dây nhảy quang với thiết bị. Đầu nối quang có cấu tạo gồm hai phần chính là đế và các chốt khóa. Đế là phần tiếp xúc trực tiếp với sợi quang. Chốt khóa có tác dụng giữ chặt dây nhảy quang trong đầu nối.

Vỏ bọc

Vỏ bọc có nhiệm vụ bảo vệ dây nhảy quang khỏi các tác động bên ngoài như va đập, hóa chất,... Vỏ bọc được làm từ các vật liệu như nhựa, kim loại,...

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003 được sản xuất theo tiêu chuẩn kỹ thuật nghiêm ngặt, đảm bảo chất lượng và độ bền cao. Sản phẩm được sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng mạng quang, mang lại hiệu quả và độ ổn định cao.

Địa chỉ mua hàng chính hãng

Hào Phú là nhà phân phối chính hãng các sản phẩm dây nhảy quang chất lượng cao. Liên hệ ngay với chúng tôi để các sản phẩm chất lượng, chính hãng và các cam kết bảo hành.

=========

CÔNG TY TNHH KINH DOANH HÀO PHÚ

Địa chỉ: Lầu 1. Số 170-170Bis Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1 , TP HCM, Việt Nam

Hotline: 0936.834.795 - 0888.743.258 - 0888.743.258

Mail: sales1@haophu.com.vn - info@haophu.com.vn

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003

Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003
Cảm ơn bạn đã đánh giá
0 Sao 0 Đánh giá
0/0
Dây nhảy quang Patch cord Panduit Singlemode OM3 3m NKFPX2ELLLSM003 là một sản phẩm chất lượng cao, được sản xuất bởi hãng Panduit.
Cùng lĩnh vực