Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06

Mon, 22/01/2024 - 10:42

Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 là một sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng được nhu cầu sử dụng của các ứng dụng trong nhà và ngoài trời. Sản phẩm được sản xuất theo tiêu chuẩn quốc tế, đảm bảo độ bền và hiệu suất truyền dẫn.

Thông tin sản phẩm

  • Tên sản phẩm: Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06
  • Màu sắc: Đen
  • Loại cáp: Cáp quang multimode OM3
  • Số core: 6 cores
  • Khả năng chống cháy: LSZH
  • Vỏ cáp: PE
  • Nhà sản xuất: Panduit
  • Môi trường sử dụng: Trong nhà / ngoài trời
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Chứng nhận theo tiêu chuẩn IEC 60794-1-1

Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06

Thông số kỹ thuật

  • Kích thước core: 50/125 micron
  • Khoảng cách truyền dẫn: 550m (10GBASE-SR)
  • Tốc độ truyền dẫn: 10Gbps
  • Độ suy hao: 0.3dB/km (10GBASE-SR)

Ứng dụng của sản phẩm

Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 được sử dụng cho các ứng dụng trong nhà và ngoài trời bao gồm:

  • Đường trục LAN
  • Đường trục trong trung tâm dữ liệu
  • Định tuyến giữa phòng viễn thông

Giá bán tham khảo của sản phẩm dao động từ 1.5 triệu đồng đến 2 triệu đồng.

Lưu ý

  • Khi thi công cáp quang, cần lưu ý các quy định về an toàn lao động và an toàn cháy nổ.
  • Cần sử dụng các dụng cụ thi công chuyên dụng để đảm bảo chất lượng của đường truyền.

Cấu tạo của cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06

Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 có cấu trúc gồm 6 sợi quang được bọc trong lớp đệm lỏng, bên ngoài là vỏ cáp bằng vật liệu PE.

Sợi quang

Sợi quang là thành phần quan trọng nhất của cáp quang, chịu trách nhiệm truyền dẫn tín hiệu ánh sáng. Sợi quang được làm từ thủy tinh hoặc nhựa, có hai phần chính là lõi và lớp phủ. Lõi có đường kính nhỏ hơn lớp phủ, giúp ánh sáng phản xạ bên trong lõi và truyền đi với tốc độ cao.

Sợi quang trong cáp Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 có đường kính lõi là 50 micron và đường kính lớp phủ là 125 micron. Đây là loại sợi quang multimode, có thể truyền dẫn nhiều mode ánh sáng cùng lúc.

Lớp đệm lỏng

Lớp đệm lỏng được sử dụng để bảo vệ sợi quang khỏi các tác động cơ học và hóa học. Lớp đệm lỏng có thể được làm từ các vật liệu khác nhau như dầu, gel hoặc nhựa.

Lớp đệm lỏng trong cáp Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 được làm từ dầu, có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi các tác động của môi trường như nhiệt độ, độ ẩm và hóa chất.

Vỏ cáp

Vỏ cáp là lớp bảo vệ bên ngoài của cáp quang, giúp bảo vệ cáp khỏi các tác động cơ học như va đập, cắt xén. Vỏ cáp thường được làm từ các vật liệu như nhựa PVC, PE hoặc LSZH.

Vỏ cáp trong cáp Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 được làm từ nhựa PE, có khả năng chịu lực và chống cháy tốt.

Cấu trúc tổng thể

Cấu trúc tổng thể của cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 như sau:

  • Sợi quang
  • Lớp đệm lỏng
  • Vỏ cáp

Cấu trúc này giúp bảo vệ sợi quang khỏi các tác động cơ học và hóa học, đảm bảo chất lượng truyền dẫn của cáp.

Địa chỉ mua cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06

Hào Phú là nhà phân phối sản phẩm cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 chính hãng. Có đầy đủ giấy tờ và các chính sách bảo hành sản phẩm. Liên hệ ngay với chúng tôi để nhận tư vấn và báo giá chi tiết nhất.

=========

CÔNG TY TNHH KINH DOANH HÀO PHÚ

Địa chỉ: Lầu 1. Số 170-170Bis Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1 , TP HCM, Việt Nam

Hotline: 0936.834.795 - 0888.743.258 - 0888.743.258

Mail: sales1@haophu.com.vn - info@haophu.com.vn

Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06

Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06
Cảm ơn bạn đã đánh giá
0 Sao 0 Đánh giá
0/0
Cáp quang Panduit Multimode OM3 6 cores FLKLX06 là một sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng được nhu cầu sử dụng của các ứng dụng trong nhà và ngoài trời.
Cùng lĩnh vực